ในวันนี้ (วันจันทร์ที่ 26 ธันวาคม 2565) ดร.ไกรยส ภัทราวาท ผู้จัดการกองทุนเพื่อความเสมอภาคทางการศึกษา
ดร.อุดม วงษ์สิงห์ ผู้อำนวยการสำนักพัฒนาคุณภาพครูและสถานศึกษา พร้อมด้วยคณะผู้บริหารของ กสศ. ได้เข้าร่วมลงนามถวายพระพร สมเด็จพระเจ้าลูกเธอ เจ้าฟ้าพัชรกิติยาภา นเรนทิราเทพวดี กรมหลวงราชสาริณีสิริพัชร มหาวัชรราชธิดา ขอให้ทรงหายจากพระอาการประชวรและมีพระพลานามัยแข็งแรงโดยเร็ววัน ณ อาคารภูมิสิริมังคลานุสรณ์ โรงพยาบาลจุฬาลงกรณ์ สภากาชาดไทย
![](https://www.eef.or.th/wp-content/uploads/2022/12/33-ถวายพระพร-01.jpg)
![](https://www.eef.or.th/wp-content/uploads/2022/12/33-ถวายพระพร-05.jpg)
![](https://www.eef.or.th/wp-content/uploads/2022/12/33-ถวายพระพร-09.jpg)